Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากจับคุณแฟนเปลี่ยนแปลงการแต่งตัว ผู้ชายอายุ 50 แต่งตัวยังไงให้ดูไม่แก่แต่สมวัยดีคะ (มีรูปค่ะ) ติดต่อทีมงาน

คุณแฟน (ว่าที่สามี) เราอายุ 51 หมาดๆ แล้วค่ะ
แต่ชอบแต่งตัวแบบ สุภาพเข้าว่า จนบางทีดูเหมือนจะเชยๆ ใส่เสื้อเชิร์ตแขนยาว/โปโล กางเกงสแลค มียีนส์กับกางเกงภาคสนามอยู่สองสามตัว
เราจะชอบเลือกซื้อเสื้อให้เขาอ่ะ แบบแฟชั่นนิดๆ สีสดใสบ้าง เชิร์ตแขนสั้นบ้าง ส่วนใหญ่คนจะชมแฟนเวลาใส่เสื้อผ้าที่เราเลือกให้ว่า ดูดีขึ้น
แต่เราก็อยากเห็นแนวทางการแต่งตัวของคนวัยนี้ในรูปแบบอื่นๆ บ้างอ่ะค่ะ เผื่อเป็นแนวทางให้จับคุณแฟนปฏิบัติตู้เสื้อผ้าได้บ้าง

ขออนุญาตลบรูปนะคะ ขอบคุณมากๆ ค่ะ
แบรนด์โปรดคุณแฟนคือ Guy laroche ค่ะ แต่เราไม่ชอบเลยอ่ะ ฮืออ
คุณแฟนสูง 168 หนัก 65 กิโล มีกล้ามเนื้อเพราะออกกำลังกายบ่อย ต้องใส่แว่นเพราะสายตายาวค่ะ

Edit ลืมบอก แฟนเราเป็นข้าราชการระดับผู้บริหารค่ะ

รูปค่ะ
อันนี้เสื้อที่เราซื้อให้ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 55 09:43:25

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 55 03:24:10

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ย. 55 03:20:57

จากคุณ : fallen_angel
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 03:19:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com