Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[VOTE] Prada Saffiano Lux size 30 สีไหนดีคะ??? ติดต่อทีมงาน

Peony pink (28 คน)
  Fuoco (หรือเปล่า ไม่แน่ใจ) (16 คน)
  Papaya (18 คน)

45.16%
  Peony pink (28 คน)
 25.81%
  Fuoco (หรือเปล่า ไม่แน่ใจ) (16 คน)
 29.03%
  Papaya (18 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 62 คน

จริงๆ แล้ว เราอยากได้สีแดงเงาๆ
แต่มันมีแค่ไซส์ 25 กับ 33
เราว่า 25 มันเล็กไป และ 33 ก็ใหญ่ไป
อยากได้ 30 อ่ะ เลยต้องมานั่งลังเลเลือกสี แหะๆ

ถ้ายังไงช่วยโหวตหน่อยนะคะ
เราชอบสีแจ่มๆ อิอิ หรือใครมีสีอื่นแนะนำได้นะคะ

อ่อ พอดีเราจะฝากพี่หิ้วจากอังกฤษอะค่ะ
ใครพอจะทราบบ้างว่าราคาที่อังกฤษประมาณเท่าไหร่อะคะ?

จากคุณ : l a c o N I C i S m~
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 16:04:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com