Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งไปทำvaser มา เมายานอนหลับมากค่ะ T-T ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปทำที่ต้นขามาค่ะ ตอนทำหลับสนิท เลยไม่รู้สึกถึงความเจ็บปวด พอได้สติก็มีน้องสาวรอรับ แต่เพราะเมายานอนหลับจึงทำให้เบลอมาก กลับมาถึงกับหลับเป็นตายเลยค่ะ พร้อมกับงงว่าชั้นมาอยู่ที่นี่ได้อย่างไร ทำวีรกรรมเด็ดๆไว้เยอะค่ะ เพิ่งรู้ว่าอาการเมายาสลบมันเป็นแบบนี้นี่เอง ยังไงถ้าวันนี้เพื่อนๆแถวสีลมเห็นผู้หญิงนางหนึ่งทำท่าเดินเหมือนคนบ้า อารมณ์ไหนไม่รู้อยากกินข้าวมันไก่(ป้าคนขายยังมอง นึกว่าเป็นคนบ้า) ไม่ต้่องตกใจนะคะ ดิฉันเอง 55 แอบสงสารน้องสาวต้องคอยช่วยพยุง ตอนนี้เพิ่งได้สติค่ะ แถมมาเถียงน้องสาวอีกว่าไม่ได้กินอะไรเลยทั้งวัน ตอนนี้ช่างเป็นช่วงเวลาที่ทรมานมากค่ะ เจ็บแผลแต่พอทนได้ เดินลำบากมาก น้องสาวขนาดว่าสนใจอยกทำ พอเห็นสภาพดิฉันถึงกับsay no กันเลยทีเดียว อิอิ

จากคุณ : AiyoKitty
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 02:52:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com