Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++พลีชีพ+++ผู้หญิงทุกคนถ้าดูแลตัวเองดีๆ จะดูดีขึ้นทั้งนั้น จาก อ้วนดำ ก็ดูดีขึ้นได้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  ชื่อฟางค่ะ
เข้ามาโต๊ะเครื่องแป้งมาสักระยะแล้วค่ะ เลยอยากจะรีวิว ผลิตภัณฑ์ที่เราใช้และทำให้เราดูดีขึ้นให้เพื่อนๆ ได้ดูกันค่ะ (ของดีต้องบอกต่อ คิคิ)
มีทั้งอาหารเสริม เครื่องสำอาง และสกินแคร์
เราเป็นพวกบ้าอาหารเสริม มาตั้งแต่ยุคที่อาหารเสริมไม่บูม จนถึงวันนี้ก็ยังเสาะแสวงหา ตัวไหนที่เค้าว่าดี เราก็ลองมาหมด ลองผิดลองถูก จนเหลือที่กินต่อเนื่องเพียงไม่กี่ตัว
ส่วนพวกขัดผิว อบตัว พอกผิว ทำมาหมดค่ะ

มาดูกันค่ะ ว่าผลิตภัณ์ที่เราใช้นั้น มีอะไรกันบ้าง และพัฒนาการความงามของเราจะเป็นอย่างไร โปรดติดตามตอนต่อไป

เฮ้ยย ติดตามได้เลยค่ะ

+++ภาพนี้ คือภาพเราตอนที่ไม่ได้ดูแลตัวเองเลยย ทั้งอ้วน ดำสิว++++
น่าจะสักตอนอายุ 20-21 นะ

จากคุณ : ใบตองแห้งแต่ไม่เหี่ยว
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 10:51:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com