Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Hual] เห่อรวมมิตรที่ผ่านมาทั้งเคาน์เตอร์แบรนด์และฮ่องกงค่า ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่าาาาาา หายไปนานมากกกกก
ว่าจะมาอัพเดทก็ไม่ได้ทำซะที
ได้โอกาสวันนี้เลยมาเห่อซะหน่อย
สิ่งที่จะมาเห่อนั้นมีทั้งที่ซื้อตามเคาน์เตอร์ในห้าง
และที่ดิวตี้ฟี รวมทั้งฮ่องกง
ที่ไนซ์ได้มีโอกาสไปเที่ยวมาค่ะ

เริ่มที่ของที่ซื้อมาจากเคาน์เตอร์นะคะ
วั้นนั้นไปงาน Marie Claire Beauty Awards 2012 มาค่ะ
ไปกับเพื่อนสองคนเนื่องจากอยากได้ของฟรีนั่นเอง แหะๆ
เราก็ไปตามล่าตามเคาน์เตอร์ที่เซนทรัลลาดพร้าว จนได้ถุงของขวัญมาค่ะ
แต่วันนั้นไม่ได้เอามาให้ดูกันค่ะ
เรื่องมันมีอยู่ว่าคุณเพื่อนอยากลองรองพื้น Chanel Perfection Lumiere
จึงเข้าไปขอลองี่เคาน์เตอร์ บีเอบริการดีมากๆค่ะ
ตอนแรกเข้าไปสอบถาม ไม่ได้จะซื้อก็ตอบคำถามดี
แต่เพื่อนทนไม่ไหวเลยเข้าไปขอลอง บีเอเขาคลีนหน้าให้หมดเลยค่ะ
แล้วแต่งใหม่ให้หมด ลงตั้งแต่สกินแคร์ยันลิปสติก
ตัวไนซ์เองก็สนใจรองพื้นรุ่นนี้ จึงมองดูในระยะประชิด
บีเอก็หันมาถามว่า จะลองรองพื้นดูไหมคะ มีเหรอที่เราจะพลาด
บีเอก็ลงให้เหมือนที่ทำกับเพื่อนทุกอย่าง สรุปว่าหน้าเด้งมากค่ะ
แต่ที่ทำให้หน้าไนซ์เนียนจนปลาบปลื้มนั้น ไม่ใช่ตัวรองพื้นค่ะ
แต่เป็นอะไรนั้นมาดูรูปรวมกันก่อนค่า อิอิ
นี่คือของที่ซื้อมาทั้งหมดในวันนั้น

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 55 01:22:39

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 55 01:21:54

จากคุณ : Niceiez
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 01:15:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com