Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] C + Firming Serum : เซรั่มวิตามิน C ที่ราคาคุ้มกับคุณภาพ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับวันนี้ผมจะมาแนะนำวิตามินซีที่ราคาเหมาะสมกับคุณภาพให้เพื่อนๆได้ชมกันนะครับ บอกก่อนว่าตอนแรกผมไม่รู้จักแบรนด์นี้เลยจนผมได้รู้จักร้านLadylism (รายละเอียดร้าน serch google นะจ๊ะ) ซึ่งร้านนี้ปรกติจะดังมากหากถามเรื่องPaulachoice แต่คราวนี้เค้าได้นำวิตามินซีของ Cellular Skin RX เข้ามามีชื่อว่า C+ Firming Serum ซึ่งวิตามินซีของ Cellular skinนั้นมีความเข้มข้นถึง 12% ซึ่งเมื่ออ่านหลายๆเว็ปแล้วสรุปได้ว่าหากวิตามินซีมีความเข้มข้นต่ำกว่า 10% จะไม่สามารถให้ผลลัพธ์เท่าที่ควร และราคาของขวดนี้อยู่ในหลักพันต้นๆ ถือว่าขอบคุณทางร้านมากมากครับที่ได้ส่งผลิตภัณฑ์ดีดีอย่างนี้มาให้ผมลอง เพราะราคาไม่แรงเมื่อเทียบกับความเข้มข้นของวิตามินซีที่ได้มาเมื่อเทียบกับแบรนด์อื่น วันนี้ผมก็จะมาพูดถึง แพคเกจ ส่วนผสม คำเคลมจากแบรนด์ และ ยูเซอร์รีวิวจากพีทเองครับผม

** รีวิวหลังจากการทดสอบกับผิวหน้าผมเองเวลา สอง สัปดาห์ หากคลิปไม่ชัดกรุณาปรับ 720 ดูนะครับผม**

จากคุณ : Peachkung
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 14:20:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com