Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามแฟน Chanel หน่อยค่ะ ว่าเวลาซื้อของพวก accessories จะได้อะไรมาในถุงบ้าง ติดต่อทีมงาน

เราเพิ่งสั่งซื้อตุ้มหูทางเวป sbn อ่ะค่ะ นัดรับของ ไม่แน่ใจว่าของปลอมมั้ย เพราะว่าเคยได้ของขวัญเป็นตุ้มหู Chanel มา ตรงริบบิ้นคำว่า Chanel มันไม่นูนขึ้นมาอ่ะค่ะ แล้วตรงถุงก็ไม่ได้มี sticker CC logo ซีลอยู่ ไม่ทราบว่าชิ้นที่เคยได้มาเป็นของขวัญ หรือชัินที่สั่งซื้อทางเวป อันไหนเป็นของปลอมแน่ค่ะ รบกวนแฟน Chanel แจกแจงทีค่ะ ว่าเวลาซื้อพวก accessories ของ Chanel มันต้องมีอะไรมาในถุงบ้าง พวกกระดาษลาย CC logo ทั้งสองอันมีเหมือนกันหมดเลยค่ะ แค่เราไม่แน่ใจเลยตรงริบบิ้นคำว่า Chanel ที่ตัวอักษรนูนขึ้นมา กับ สติ๊กเกอร์ CC logo ซีลปิดถุง เป็นวงกลมใสๆค่ะ

รบกวนช่วยด้วยนะคะ เครียดมากเลย กลัวจะเป็นของปลอม

จากคุณ : lieberdich
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 18:17:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com