Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ รบกวนช่วยโหวตนาฬิกาเรือนนี้ให้หน่อยค่ะ ว่าสวยหรือไม่สวย +++ ติดต่อทีมงาน

สวย (59 คน)
  ไม่สวย (14 คน)
  สวย แต่ไม่เข้ากับ จขกท. (4 คน)

76.62%
  สวย (59 คน)
 18.18%
  ไม่สวย (14 คน)
 5.19%
  สวย แต่ไม่เข้ากับ จขกท. (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 77 คน

ฝากพี่ที่ทำงานซื้อนาฬิกาที่อเมริกาแล้วเขาซื้อมาให้ผิดรุ่นค่ะ
(รูปอยู่ comment#1)

ไม่ค่อยชอบที่มีเพชร กลัวจะแก่ ถามบางคนก็บอกว่าแก่ บางคนก็บอกว่าสวยดี ตอนแรกก็ไปลองตั้งขา ยในเว็บ แต่คงต้องยอมขาดทุนเพราะซื้อมาแพงกว่าร้านที่เค้ารับ preorder ทำใจไม่ได้ที่ขาดทุนเยอะก็เลยว่าจะใส่เองดีมั๊ย เพื่อนๆว่าสวยมั๊ยคะ แก่ไปสำหรับ จขกท.รึป่าวคะ (จขกท.อายุ 28 ค่ะ)

ขอบคุณทุกโหวต และทุก comment นะคะ :))

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 55 22:50:04

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 55 20:28:02

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 55 20:25:41

จากคุณ : katainoi_eiei
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 55 20:19:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com