Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Self Pre-wedding แต่งหน้า ทำผม สไตลิส และถ่ายรูปเองมาให้สาวๆส่องจ้า ติดต่อทีมงาน

Self  Pre-wedding จ้า แต่งหน้าเอง ทำผมเอง ถ่ายรูปเอง โดยคุณฝาชีค่ะ
(คงจะสงสัยว่าถ่ายยังไงใช่มั้ยเอ่ย....ใช้ขาตั้งกล้อง ตั้งเวลาแล้ววิ่งมาโพสท์ค่ะ)

จขกท โชคดีที่คุณฝาชีชอบถ่ายรูป (มือสมัครเล่นนะคะ ไม่เคยรับงานใดๆจ้า)

งานแต่งไปตั้งแต่มีนาคมค่ะ ไม่กล้าเอามาลง เพราะไม่รู้จะลงห้องไหนดี

วันนี้คิดว่าเอามาฝากสาวๆห้องแป้งแล้วกันนะคะ จขกท แต่งหน้าทำผมไม่เก่งเลยค่ะ  แต่ไปถ่ายพรีเวดดิ้งมา 3-4 ครั้ง แต่ละครั้งก็ทิ้งเวลาห่างกันๆไป ก็มีพัฒนาการที่ดีขึ้นเรื่อยๆ แม้จะยังน้อยนิด แต่ก็อยากโชว์ค่ะ อิอิ

วันนี้ขอเอารูปมาให้สาวๆได้ดูกัน ต้อนรับเทศกาลแต่งงานนะคะ

ปล. หากลงผิดห้อง ผิดประเด็นไปประการใด กราบขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยคร่าาา

***กระทู้แนะนำเลยเหรอคะ แอบตกใจ และเขิลมากเลยคร่าาา ขอบคุณทุกคนที่โหวตและให้กิฟเนสนะคะ ^_____^

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 55 11:47:04

จากคุณ : เดินทาง เคียงข้างกัน
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 13:39:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com