Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รูปเดรสวินเทจแบบมีแขนและไม่สั้นเสมอxxx ติดต่อทีมงาน

พอดีเจ้าของกระทู้จะมีต้องไปงานแต่งช่วงต้นปี ช่วงนี้เลยนั่งหารูปเดรสสวยๆ จากร้านในเน็ต
อยากได้แบบมีแขน และยาวคลุมเข่านิดๆ หรือยาวพอดีเข่า ซึ่งความยาวขนาดนั้นคือต้อง 40 นิ้วขึ้นไป
ปรากฏว่า ร้านเดรสของไทย หรือพวกเดรสเกาหลี เดรสที่ท่อนบนสวยๆ ท่อนล่างกลับสั้นเหลือเกินค่ะ
บางตัวยาวแค่ 32 หรือ 33 เองค่ะ สั้นเสมอ...มากๆ ค่ะ หรือยาวๆ หน่อย ก็ 36 หรือ 38 เอง ใส่แล้วก็ยังเต่อๆ อยู่ดี
หรือเดรสบางร้านยาวพอ แบบสวย แต่แพงเกินเอื้อมค่ะ ตัวหนึ่งหลายพัน ใส่ไปงานครั้งเดียวไม่ค่อยคุ้ม
เลยเปลี่ยนมานั่งหารูปเดรสวินเทจจากพวกเว็บฝรั่งแทน กะว่าอาจจะซื้อผ้าไปตัดเอาค่ะ
เจอแบบสวยๆ ถูกใจเต็มไปหมดเลย เลยเอามาฝากกันค่ะ  

(ใครมีรูปเดรสไสตล์นี้อีก คือ มีแขน และยาวเท่าหัวเข่าหรือคลุมเข่า
จะเอามาร่วมแชร์ด้วยก็ได้นะคะ)

ปล.กระทู้นี้อาจจะเน้นลูกไม้เยอะหน่อยนะคะ เจ้าของกระทู้ชอบแนวๆ ลูกไม้ค่ะ

จากคุณ : แม่ให้มาเท่านี้
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 14:42:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com