Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนน้ำหอม Help me pls.....ช่วยเลือกน้ำหอมหน่อยน๊า ติดต่อทีมงาน

Jadore by Dior (6 คน)
  Chloe edp (21 คน)
  Dior Addict (7 คน)
  lovely Sarah Jessica Parker (3 คน)
  Narciso for her edp (9 คน)

13.04%
  Jadore by Dior (6 คน)
 45.65%
  Chloe edp (21 คน)
 15.22%
  Dior Addict (7 คน)
 6.52%
  lovely Sarah Jessica Parker (3 คน)
 19.57%
  Narciso for her edp (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 46 คน

มีเรื่องต้องขอความช่วยเหลือ เซียนห้องแป้งอีกแล้วค่ะ
เราอยากได้น้ำหอมซักขวดค่ะ แต่เลือกไม่ถูกเลย ว่าจะซื้อตัวไหนดี
เราจะฝากหิ้วน่ะค่ะ คงไม่มีโอกาสไปลองด้วยตัวเอง ยังไงช่วยโหวตทีนะคะ
อยากได้กลิ่นที่ เหมาะกับสาวมั่นใจ กลิ่นหรูหรา แอบเซ็กซี่ เย้ายวน แต่ใช้ได้ทุกวันน่ะค่ะ
เราเลือกไว้ 4-5 ตัว
ยังไงช่วยโหวตทีนะคะ เอาที่ทุึกท่านชอบส่วนตัวก็ได้ค่ะ
ขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : VanDeWoodsenGirl
เขียนเมื่อ : 19 พ.ย. 55 16:08:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com