Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ของ sk ii หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือปกติผมใช้ ตัว skii facial treatment essence อยู่แล้ว
ก็รู้สึกว่าผิวหน้าก็โอเคร เนียน ดูมีน้ำมีนวล แต่ว่ามันไม่ค่อยกระจ่างใส
กับขาวสักเท่าไหร่ ผมควรจะใช้ตัวไหนเพิ่มไหมครับ
ที่สนใจอยู่ก็ตัว skii ไลน์ cellumination
แล้วก็อีกตัวของ estee ตัว advance night repair
ไม่ทราบว่าผมควรใช้ตัวไหนดี

จากคุณ : N310137
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 11:32:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com