Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำยารักษาสิวให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ก็คือเมื่อก่อนผมเป็นสิวพอประมาณนะครับ

แต่ตอนนี้มันก็เริ่มหายๆไปแล้วเนื่องจากไปเข้าคอร์สหาหมอมา

สิวอักเสบอะไรก็ไม่ค่อยมีแล้ว เหลือแต่สิวอุดตันนิดหน่อย

แล้วก็รอยสิวอีกพอสมควร

ก็เลยอยากจะให้ชาวห้องแป้งช่วยแนะนำตัวยาให้หน่อยครับ

เพราะของหมอใกล้จหมดแล้ว(ไม่อยากซื้อใหม่แพงมาก) และตอนนี้ผมก็ยังเหลือการรักษาอีก 3 ครั้ง รวมเลเซอร์ด้วย

ตัวยาที่ผมเล็งๆไว้ก็มี Benzac Acne Aid  Clinda-M Differin พอใหวมั้ยครับ สำหรับผิวหน้ามันปานกลาง แล้วก็ผมอยากจะทาโทนเนอร์ด้วยจะได้มั้ยครับ

ช่วยติตัวยาที่เลือกให้หน่อยครับ แล้วก็ผมอยากจะได้เจลลดรอยสิวด้วยนะครับ และตอนเช้าผมทาครีมกันแดดด้วย

สุดท้าย ช่วยเรียงลำดับการใช้ยาให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : natzakup
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 18:21:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com