Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้รองเท้าบูทหุ้มข้อผู้ชายครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเห้นหนุ่มหล่อหลายท่าน ใส่ยีนส์เดฟ แล้วใส่รองเท้า หุ้มข้อ คล้ายๆบูท แล้วดูเท่ห์ดีครับ เลยอยากให้เพื่อนแนะนำหน่อยครับ ยี่ห้อไหนดี ครับ  ขอบคุณครับ (อีกข้อนะครับ ผมเห้นหลายท่านใส่ เดฟ หรือ แสลค เป้าตุงชัดเจน  อยากรู้ว่า รู้ตัวกันบ้างไหม หรือว่า โชว์กัน  เห็นใต้ดิน บีทีเอส เยอะมาก)

จากคุณ : เด็กชายบางกอก
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 55 00:21:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com