Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาแป้ง Koseilin ค่ะ ใครทราบพิกัดบอกที อยากโชว์หลังบ้างไรบ้างค่ะ T T ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ ตามหาแป้ง Koseilin อยู่ค่ะ เป็นแป้งชุบน้ำสำหรับทาตัวเจ้าสาว หรือเวลาถ่ายรูป Wedding น่ะค่ะ ที่ตลับสีขาวเป็นรูปดอกกล้วยไม้ค่ะ
เราจะไปงานแต่งงานอาทิตย์หน้า ชุดที่จะต้องใส่มันโชว์หลังหน่อยนึงค่ะ แต่ตอนนี้กำลังแพ้แชมพู สิวเห่อมาก อยากได้แป้งมาโบกให้มันเนียนๆ หน่อย พยายามตามหามาหลายที่แล้ว แพลตตินัมก็ไปมาแล้ว ฝั่งตรงข้ามที่เป็นร้านเครื่องสำอางค์ขายส่งก็ไปดูแล้วไม่เจอค่ะ

สาวๆ คนไหนเคยเห็นผ่านๆ ตา รบกวนแจ้งพิกัดด้วยนะคะ ขอเป็นพิกัดละเอียดนิดนึง มีคนบอกว่าโบ๊เบ๊ก็มี แต่มันกว้างเลยไม่รู้จะไปเริ่มต้นที่ไหนดีค่ะ

ป.ล. อยากได้ตัวนี้จริงๆ เพราะเคยใช้รองพื้นอื่นๆ ทาหลังแล้วสิวเห่อค่ะ ลองมาหลายขนานแล้วค่ะ ส่วนแป้งชุบน้ำยี่ห้ออื่น เช่น เมเยอร์เคยลองแล้วไม่แพ้ แต่สีมันไม่ไหวค่ะ

จากคุณ : Papillionaceae
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 55 22:05:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com