Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีผู้หญิงคนไหนคิดว่าตัวเองไม่สวยมั้ยคะ? ติดต่อทีมงาน

เราคิดว่าผู้หญิงทุกคนเวลามองกระจกก็ต้องคิดว่าตัวเองสวย อยู่ที่ว่าเวลาพูดหรือแสดงออกต่อหน้าคนอื่นคุุณอาจจะบอกว่าตัวเองไม่สวย หน้าบาน ดั้งบี้ ฯลฯ แต่เวลาอยู่กับตัวเองก็ต้องมีอารมณ์ประมาณว่าฉันสวยนะ จริงมั้ยคะ ขอแบบพูดกันตรงๆนะ ไม่ต้องมาถ่อมตัว เพราะเรารำคาญพวกที่ชอบด่าว่าตัวเองโทรม ไม่สวย ฯลฯ

แก้ไขข้อความเพิ่มเติม*

จขกท. เป็นพวกสวยตอนอยู่บ้านนอกอ่ะค่ะ พอกลับบ้านต่างจังหวัดทีไรมีแต่คนบอกว่าสวย แต่พออยู่กทม อยู่มหาลัย กลายเป็นผู้หญิงหน้าตาพื้นๆ ธรรมดา ไม่เคยมีใครชมว่าสวย มีใครเป็นเหมือนกันมั้ยคะ 555

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ย. 55 13:50:25

จากคุณ : puppeliris
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 15:24:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com