Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนต่างชาติ(ญ)สองคน ให้เขาไปช็อปที่ไหนดีคะ เอาแบบเดินทั้งวัน วันธรรมดาน่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

หลังเรียนจบ ปีนึงเราซื้อไม่เกินห้าตัว เดินเข้าห้างใกล้ที่ทำงานอย่างเดียวเพราะขี้เกียจ ก็ไม่ได้ไปพวกแพลตตินั่ม ยูเนียนมอลนานแล้ว ไม่รู้เป็นไงบ้างค่ะ

ได้ยินว่าเดี๋ยวนี้แพลตตินั่มไม่ถูกเหมือนเมื่อก่อนด้วย

แพลตตินั่ม
ยูเนียนมอล
ตะวันนา

ที่ไหน เวิร์คกว่ากันคะ แบบว่าถูก/สวย/ตัวเลือกเยอะ หรือมีที่อื่นอยากแนะนำก็จัดมาเลยค่ะ :D

ปล. เพื่อนช็อปโหดมากค่ะ ชอบแฟชั่นวัยรุ่นๆ หน่อย อายุ 23-24

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ย. 55 17:00:32

จากคุณ : คานเหล็กกล้าทาแล็กเกอร์
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 16:59:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com