Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวๆกินคอลลาเจนตัวไหนแล้วชอบบ้างคะ [กระทู้ความเชื่อ] ติดต่อทีมงาน

*** ใครที่ไม่เห็นด้วยกับการกินคอลลาเจนเราแนะนำว่าให้ข้ามกระทู้นี้ไปเลยนะคะ

มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า มณีอยากทราบว่าสาวๆห้องแป้งที่กินคอลลาเจน กินตัวไหนกันอยู่แล้วชอบมั้ย ผลเป็นไงบ้างคะ

ของมณีนะคะ

กิน วิสตร้า คอลลาเจน4000 ---- อันนี้แบบชงนะคะ อร่อยดี ราคา300กว่าบาทมี10ซอง ผลที่ได้นะคะ คือมณีนอนดึกค่ะส่วนใหญ่เพราะมัวแต่ทะเลาะตบตีกับคนในห้องเฉลิมไทย แต่ตื่นไปเรียนแล้วไม่โทรมนะคะแล้วก็หน้าดูใสๆขึ้นไม่หมองคล้ำ ที่สำคัญเรารู้สึกว่า แผลจากสิวหรืออื่นๆมันหายเร็วขึ้นค่ะไม่ทิ้งรอบไว้ด้วย รอบแผลเป็นก็ค่อยๆจางลงแต่ก็ยังคงเห็นอยู่

นอกนั้นก็มี สก๊อตคอลลาเจนคิวเทนค่ะ เพิ่งเริ่มกินได้ผลไงแล้วจะมาบอกนะคะ

แก้ไขคำผิด

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ย. 55 17:43:18

จากคุณ : คุณหญิงมณีจันทร์
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 17:41:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com