Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

How to: แต่งหน้าเบาๆแต่เกิดสำหรับสาวผิวเข้ม ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พึ่งจะได้มาลงฮาวทูในพันธุ์ทิพย์เป็นครั้งแรก ยังไงก็ฝากด้วยนะคะ ฮาวทูนี้สามารถแต่งเป็น Everyday looks ได้ หลายคนอาจจะคิดว่า แอร๊ยยยนี่เบาแล้วเหรอ? จะบอกว่าลุ้คนี้เบาที่สุดที่จัดมาแล้วค่ะ ด้วยเป็นคนผิวคล้ำมากถ้าจะลงสีอ่อนๆมันจะกลืนหายไปกับความดำ 555 มาชมกันเลยค่ะ
เริ่มด้วย ภาพก่อนและหลัง  

ขอขอบคุณทุกคำติชมและทุกคนที่เข้ามาชมโพสนี้นะคะ ^^

ถ้าใครชอบก็ follow ได้ที่ลิ้งค์นี้เลยค่าตามไปไลค์ที่เพจมีลุ้คอื่นๆอีก ที่สำคัญตอนนี้มีจัดกิจกรรมประกวดแต่งหน้าแล้วแจกเครื่องสำอางของ Coastal Scents Smoky Palettes แล้วก็แป้งบรอนเซอร์ของ Bahama mama The Balmด้วย สนใจเข้าไปอ่านราบละเอียดแล้วมาร่วมสนุกกันเยอะๆนะคะ  http://www.facebook.com/pages/ANNs-makeup-Fanpage/378348328908178?ref=hl

ขอแก้ไขนิดนึงนะคะว่าเฉพาะลุคแรกที่เราเรียกว่าเบาๆ or everyday look ส่วนลุ้คอื่นๆนี่เราลงเพิ่มเติมให้ได้ชมการแต่งหน้าแบบอื่นๆของเราเท่านั้นเองค่ะ รับทราบกันนนะคะ ^^

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 55 18:45:59

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 55 17:53:50

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 55 17:47:03

จากคุณ : AnnAkeera
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 55 22:10:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com