Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญชม Pre Wedding แบบบ้านๆ ติดต่อทีมงาน

ที่มาที่ไปของภาพชุดนี้ ที่จริงแล้วน้องคนที่ถ่ายให้ เค้าตั้งใจจะมาถ่ายวีดีโอ
เอาไปทำ Wedding Present น้องเค้ามาจาก กทม.ลงมาหาเราสองคนที่ภูเก็ต
โดยที่บอกล่วงหน้าก่อนแค่ สองวันเท่านั้น เราก็เห็นในความตั้งใจของน้องคนนี้
เค้าอยากทำให้เราสองคนแบบดีที่สุดเท่าที่เค้าจะทำได้ แต่มันก็เลยเถิดไปถึงภาพนิ่ง
ที่ส่วนมากจะออกมาแนวฮา มากกว่าหวาน เราทั้งคู่ไม่ได้ใส่ชุดแต่งงานในภาพกันค่ะ
แต่เรามีความหมายอยู่ในชุดที่เราสองคนใส่ สำหรับชุดที่ถ่ายในเมืองภูเก็ต
ที่ไม่ใส่ชุดแต่งงาน เพราะชุดแต่งงานเรายังเป็นความลับ ซึ่งเจ้าบ่าวไม่สามารถเห็นได้ก่อนวันจริง
เพราะเค้าถือว่าจะเป็นโชคร้าย  ก็ดีนะคะตื่นเต้นดีเราว่า

ภาพ :  น้องนุ้ยเป็นคนถ่าย
ย้อมสี แต่งภาพ : ด้วยตัวเราเอง สีแสบตาหน่อยนะคะ เราชอบแหะๆ (ยิ่งทำยิ่งสนุก)

นุ้ยไม่ใช่ช่างภาพมืออาชีพ (แต่มีกล้องโปรที่ยืมเพื่อนมาถ่าย) ภาพทุกภาพตามความรู้สึกเรา
มันมีชีวิต และสีสรร ไม่แข็งทื่อ เราชอบมากและขอบคุณน้องเค้ามากจริงๆ

**ในถ้อยคำของภาพนี้ใช้กับเพื่อนๆนะคะ เราไม่ได้แก้ ที่ใช้คำว่าอิจฉาต้องขออภัยค่ะ แค่อยากให้มันขำๆ**

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 55 10:41:56

จากคุณ : Super เมีย
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 10:41:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com