Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หน้ามัน รูขุมขนกว้าง ทำไงดีครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเป็นคนผิวขาวเหลือง รู้สึกอายุขึ้น 30 อะไรก็ไม่สดใสเหมือนเดิมโดยเฉพาะหน้าตาเห็นคนอื่นดูดีก้อยากดูดีบ้างอะครับ พุงก็เริ่มออกแล้ว อ้วนนี่คงลดยากขอหน้าใสๆไว้ก่อนครับ ปัญหาของผมคือ 1.ผิวมัน 2.แพ้ง่าย 3.รอยสิวบริเวณคราง โฟมที่ใช้อยุ่ สมูธอีสีเขียว ครีม เคเอ วิตามินอี ทากลางคืน
เท่านั้น โฟมนี่เปลี่ยนไปเรื่อยครับ ทุกยี่ห้อ ของผู้ชาย ก็ไม่เห็นมันจะดีขึ้นเคยใช้ครีมหน้าขาวอยุ่พักนึง6 เดือน ตอนนั้นดูดีมาก เลิกใช้ดูไม่ได้เลย
ยังไง ช่วยแนะครีมและโฟม ด้วยนะครับ ว่าควรใช้อะไรดี ขอบคุณล่วงหน้า

จากคุณ : ตี๋น้อยโอเซไก
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 12:06:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com