Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด้วยความเซ็งในหนังหน้าตัวเอง...ก้อเรยถอย SKII เซ็ทใหญ่มาเรย..555 ติดต่อทีมงาน

ส่องกระจกดูหนังหน้าตัวเองแล้วละเหี่ยใจ ไม่สด ไม่ใส ไม่ปิ๊ง ยิ่งเครียด ยิ่งเหี่ยว ยิ่งเฉา รูขุมขนก้อบานขึ้นทุกวัน ๆ จนสุดจะทนแย้ว...

ก้อเลยตัดใจไปเคาน์เตอร์ SKII ค่ะ ตั้งจะไปเอาน้ำป้าเจี๊ยบมาลองซักตั้ง กะเอสเซ็นเชี่ยวเพาเวอร์ กระปุกเล็ก  ปรากฎว่าต้านทานคำโฆษณาชวนเชื่อบีเอไม่ไหว เลยได้เซ็ทนี้มาค่ะ ราคาเต็ม 10,800 บาท ลด 10% เหลือ 9,720 บาท มีแถมอีกเพียบค่ะ  เดิมเคยใช้แต่น้ำป้าเจี๊ยบ ตอนนี้ก้อเรยลองบำรุงดูบ้าง  ไม่อยากเชื่อค่ะว่า เห็นผลในคืนแรกเลย (เวอร์ป่ะเนี่ย)  รู้สึกใสขึ้น (พอใจ) และรูขุมขนกระชับขึ้นมากๆๆๆ (พอใจที่สุด)  ไม่ได้โฆษณาชวนเชื่อนะคะ ไม่เคยซ์อเครื่องสำอางสนองกิเลสตัณหาตัวเองแพงอย่างนี้มาก่อนเรย..555  แต่คิดไปคิดมาก้อเลยปลอบใจตัวเองว่าดีกว่าซื้อหวยงวดละ 2,000 ล่ะว้า...55555

จากคุณ : ใบอ้อ
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 14:19:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com