Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>อวดค่ะ...เพื่อนซื้อโปรฯ สปา Moroccan style ให้วันเกิด ติดต่อทีมงาน

สบายตัวมากเลยค่ะ จริงๆ จขกท.ต้องใช้ตั้งแต่เดือนที่แล้วละ แต่ดันไปโดนรถชนฉลองวันเกิดซะก่อน เลยต้องรอแผลแห้ง นึกว่าจะใช้ไม่ได้ซะแล้ว ขอบคุณเจ้าของร้านใจดีที่ยังให้สิทธิค่ะ

ตอนแรกไม่รู้หรอกค่ะว่า Moroccan style เป็นยังไง เห็นว่าที่แรกจะเป็นของคุณตัน น้องพนักงานใจดีนะคะ ตั้งใจอธิบายให้ฟังเชียว ถามไปถามว่า อ่อ น้องเคยไปทำสปาอยู่โมร็อคโคมาด้วย เริ่ด.....  

ใครสนใจ รอแปบนะคะ เดี๋ยวมารีวิวค่ะ ขอทะเลาะกับรูปที่ถ่ายมาแปบนึง  ^^

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 55 13:02:53

จากคุณ : แฟนสาวเอเลี่ยน
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 55 13:00:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com