Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชิญชวนสาวๆหนุ่มๆห้องแป้งมาจับสลากแลกของขวัญกันค่ะ^^ ติดต่อทีมงาน

กติกา
ผู้ที่ต้องการจับสลากต้องลงชื่อก่อนวันที่ 9 ธันวาคม เวลา 16.00 น. เพราะจะได้เคลียร์หมายเลขให้เสร็จภายในวันนั้น ของที่จะนำมาจับสลากต้องมีมูลค่า 300 บาทเป็นต้นไป ทั้งนี้ไม่รวมถึงเทสเตอร์ที่ได้มาฟรีแล้วนำมานับเป็นมูลค่าของนะค่ะ ผู้จับสลากสามารถลงรูปของขวัญของตัวเองได้ในกระทู้เลยค่ะของที่นำมาจับสลากไม่ควรเป็นของที่ใช้แล้ว ไม่เป็นของกิน ไม่ควรเป็นเสื้อผ้าเพราะแต่ละคนไซส์ไม่เท่ากัน

ใครที่ต้องการจับสลากให้ลงชื่อไว้นะค่ะเดี๋ยวเนสเม่และคุณคีย์จะหลังไมค์ไปบอกเลขของตัวเองนะค่ะ ( แล้วอย่าไปบอกใครล่ะ ความลับๆจุ๊ๆๆ ) เราจะจับสลากกันในวันที่ 10ธันวาคม 2555 นะค่ะตั้งแต่เวลา 13.00น เป็นต้นไป ถ้าหลังจากนี้กลัวว่าไปรษณีย์จะหยุดยาวและอยากให้ทุกคนได้รับของก่อนปีใหม่ค่ะ

วิธีจับสลาก

เนสเม่จะตั้งกระทู้เพื่อให้ผู้เล่นเลือกหมายเลข แล้วหมายเลขนั้นใครเป็นเจ้าของก็ส่งข้อความหลังไมค์ไปให้ผู้ที่เลือกเพื่อแสดงตัวนะคะ(อย่าหายไปไหนนะค่ะ) แล้วจัดการส่งของให้กับผู้ที่เลือกหมายเลขของตนเอง เช่น
ผู้เล่นมี  เนสเม่  เจคอป เบลล่า เอ็ดเวิร์ท  โดยจัดหมายเลยให้แบบนี้
เนสเม่  ได้หมายเลข  1         เจคอป ได้หมายเลข  2
เบลล่า ได้หมายเลข  3         เอ็ดเวิร์ท  ได้หมายเลข  4
ตัวอย่าง  เนสเม่เลือกเบอร์3 เบลล่าจะหลังไมค์มาหาเนสเม่ แล้วเนสเม่ก็ส่งที่อยู่ไปให้เบลล่า แล้วคนอื่นก็ทำเหมือนกัน เบลล่าอาจจะเลือกเบอร์ 2 แล้วเจคอปก็ส่งหลังไมค์ไปหาเบลล่า ประมาณนี้ค่ะ(งงมั๊ยเอ่ย?)

ปล.ใครที่หายไปดื้อๆ แล้วไม่แจ้งกับผู้ที่เลือกหมายเลขของตนเองเนสเม่จะตั้งกระทู้ทวงๆแล้วจะชวนคนที่เลือกคุณมาทวงกับเนสเม่ฮ่าๆ(หัวเราะแบบมาดามมด)แล้วทางที่ดีเมื่อส่งของแล้วควรจะแจ้ง Trackingให้ผู้รับทราบค่ะ

ใครมีอะไรจะเสนอแนะเสนอได้เลยนะค่ะยินดีรับฟังแล้วจะได้นำไปปรับปรุงค่ะ^^

แก้ไขเมื่อ 29 พ.ย. 55 19:24:23

จากคุณ : Je suis tombee amoureuse
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 55 19:23:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com