Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอฝากเรื่องสั้นโครงการนักอ่านปั้นนักเขียนสำนักพิมพ์แจ่มใส  

สวัสดีค่ะพี่ๆ ขอแทนตัวเองว่าน้องแล้วกันนะคะ
ไม่ค่อยได้เข้ามาในถนนนักเขียนเท่าไหร่ แต่ได้ข่าวมาจากพี่มน (มนต้นไม้)
ว่าที่นี่มีคำแนะนำดีๆเยอะแยะ

หนูชื่อแป้ง เรียนอยู่อักษร จุฬา ปี3 ภาคอินเตอร์่ค่ะ
ตอนนี้ได้ผ่านเข้ารอบ 5 คนสุดท้าย เรื่องสั้นโครงการนักอ่านปั้นนักเขียน ของสำนักพิมพ์แจ่มใส ซึ่งสัปดาห์นี้เป็นรอบชิงชนะเลิศ คัดที่1-3

งานนี้เป็นงานประกวดครั้งที่สองในชีวิตค่ะ(งานแรกของสำนักพิมพ์แนตตี้ ได้รองชนะเลิศสาขาแฟนตาซี) แล้วหนูก็ไม่เคยเขียนเรื่องสั้นเลยด้วย เลยอยากจะใคร่ขอความเมตตาหากพี่ๆคนไหนว่าง ช่วยเข้าไป comment ติชม งานของหนูในเว็บ yenta4 ทีนะคะ

http://www.yenta4.com/jamsai/list.php?id=12

ตาม link นี้ไปเลยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

ถ้าชอบช่วย ก็สมัครสมาชิกแล้วช่วยโหวดหนูด้วยนะคะ
ปุ่มโหวดสามารถกดได้ในหน้านิยายกับพล๊อตเรื่องเท่านั้นค่ะ :)
อีกหนึ่งช่องทางคือ sms พิมพ์ jj12 ส่งไปที่ 4712277

ขอขอบคุณในความช่วยเหลือ จะรออ่านคอมเม้นพี่ๆในเย็นตาโฟค่ะ

จากคุณ : มอร์ฟีน
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 53 21:34:38 A:124.122.121.152 X: TicketID:282199

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com