Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถอนฟันแสนสนุก ติดต่อทีมงาน

จะว่าไปก็แต่งจากเรื่องจริงผมเองนี่แล่ะครับ
ลองอ่านดูนะ พึ่งเจอมาวันนี้เอง

ถอนฟันแสนสนุก..
วันนี้ไปถอนฟันที่ขึ้นมาแบบผิดปกติมา
หมอสาวชวนเราคุยไปเรื่อย คุยไปคุยมาถึงหนังเรื่องแวมไพร์เรื่องไรสักอย่างผมคุ้นๆ แต่ก็จำชื่อไม่ได้กัน
คงเป็นจิตวิทยาอะนะ แต่รู้สึกว่าใช้ไม่ค่อยได้ผลกับผมเท่าไหร่หรอก
หมอบอกห้ามบ้วนน้ำลายนะ อ่าว ผมก็เลยถามไปว่า
ถ้ากินเลือดตัวเอง ผมจะไม่เป็นแวมไพร์กลายพันธุ์เหรอครับ แล้วหมอก็มองหน้า
ผมไม่รู้ว่าเบื้องล่างแววตาคู่สวยนั้น ซ่อนไว้ด้วยรอยยิ้มเอ็นดู หรือขบฟันอยู่กันแน่
จากนั้นหมอฟันจะลงมือ(ถอน)ฟันซี่งามของผมเลย โดยไม่สนใจที่จะใช้คำพูดชวนคุย
แบบหลักจิตวิทยาที่หมอฟันควรจะทำอีกเลย จนเธอใช้คีมของเธอโยก งัด และก็ดึง
จนฟันซีงามของผมหลุดออกมา เหมือนจะใช้ขากรรไกรทีเป็นส่วนงามของใบหน้าคมคายของผม
เป็นจุดหมุนสำหรับการยืนยันทฤษฎีโมเมนต์อะไรยังไงยังงั้น
ดูแววตาเธอพอใจและสะใจอยู่ไม่น้อย แหงสิเธอทำสำเร็จนี่
ผมรู้สึกเย็นชากับการกระทำของเธอมาก แหงสิ เธอฉีดยาชาให้ผม
ผมอึดอัดมากที่เราไม่ได้คุยกันเลยตลอดเวลาสองนาทีครึ่งกับการใช้ขากรรไกรผมเป็นจุดหมุน
ผมตัดสินใจเป็นผ่ายเริ่มต้นคุยกับเธอก่อนดีกว่า เพื่อให้บรรยากาศระหว่างสองเรา และนางพยาบาลทันตะ ลูกมือ ดีขึ้นหน่อย
>> หมอครับ ขอดูฟันได้ไหม   >>ฉันรู้ว่าคุณต้องขอดู และนี่ฉันก็เตรียมไว้ให้เป็นที่ระลึกแล้วค่ะ เก็บไว้ดูที่บ้านนะคะ
จ๊าก เธอช่างละเอียดอ่อน และห่วงใย เข้าใจความต้องการและความรู้สึกของผมได้ขนาดนี้
>> คุณเรียนอยู่หรือคะ >> ออจบแล้วครับ (คิดว่าเราหน้าเด็กละซี-- อันนี้คิด)
>> จบอะไรหรือคะนี่ วิศวะหรอ >> อ่าวรู้ได้ไงครับ ใช่ครับ (อันนี้พึ่งมาคิดได้ทีหลังว่า ผมใส่เสื้อที่มีตราวิศวะไป)
เธอก็คุยเรื่องยา แพ้อะไรไหม มีอะไรจะถามหรือเปล่า ไปสักพัก
เธอก็ถอดผ้าปิดปากออก แล้วก็พูดเสียงหวานๆ+บวกกับรอยยิ้มที่ตาคู่สวยว่า เสร็จแล้วค่ะ รอรับยานะคะ
>> ขอบคุณครับ
ผมอึ้งนิดหน่อย กับเบื้องล่างแววตาคู่สวยนั้น ไม่คิดว่ามันจะต่างและผิดแผก จำแนกไม่เข้ากับท่อนหน้าครึ่งบนเอาซะเลย
ผมตกใจมาก คิดว่าเธอคงแพ้ผ้าปิดปาก สิวอะสิว แม่เจ้า ไม่รู้วิธีรักษา หรือป้องกันสิวหรือจ๊ะนี่ คุณหมอ
ผมนึกจินตนาการว่าถ้าลองถ่ายรูปหน้าเธอ แล้วมาตกแต่งลบสิวออกจากโปรแกรมตัดต่อภาพชื่อดัง
เธอจะเป็นหมอฟันสาวที่สวยมากๆคนหนึ่งของเมืองไทยเลยทีเดียว
ขอบคุณที่ทำให้การถอนฟันในครั้งนี้ของผม สนุกและน่าจดจำมากๆเลย
ขอให้สิวหายไวๆนะครับ สวัสดี

จากคุณ : dokya_pladuk
เขียนเมื่อ : 14 ม.ค. 54 23:18:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com