Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

PSYCHO FEAR (Zone 1 : ร้านตัดผม) + หาคนมาร่วมเขียนค่ะ :) ติดต่อทีมงาน

:: คุยกันก่อน ::

ความเห็นถัดไป จะเป็นเนื้อหาเรื่องสั้นนะคะ :)
แตกประเด็นมาจาก Bonus Track ของเกมพิศวง LEVEL 10
คอนเซ็ปท์ง่ายๆเลย คือถัดจาก PSYCHO HOTEL
ที่มีคนแสดงเป็นเพื่อนๆในถนนฯ ต่อมา PSYCHO GAME
ที่มีรุริกะแต่งร่วมกับอาจารย์จี เฟสนี้ PSYCHO FEAR
เราจะเปิดกว้างให้นักอยากเขียน มาร่วมกันเขียนค่ะ :)

ยกตัวอย่าง เรื่อง เพียงเพราะรอ... จากความเห็นที่ 36
ในกระทู้เกมพิศวง LEVEL 10 ที่แตกประเด็นมา
ทำให้เกิดเรื่องสั้นถัดไปต่อจากนี้....

เชิญอ่านกันก่อนดีกว่าค่ะ :)
(เดี๋ยวค่อยมา FEAR กันต่อที่ความเห็นล่างๆถัดไปนะคะ ^^)

จากคุณ : รุริกะ
เขียนเมื่อ : 5 ก.พ. 54 22:42:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com