Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนฉัน ๒: จากความทรงจำในลิ้นชัก (ตอนที่ 29-30) ติดต่อทีมงาน

ปกติผมจะเอาลงวันละ 2 ฉาก แต่เห็นว่า สองฉากสุดท้าย (ฉาก 29-30) ซึ่งเป็นฉากจบของเรื่อง มันมีเนื้อหาต่อเนื่องจากฉาก 27-28 ดังนั้น ผมจึงขอละเมิดกฏของตนเองในครั้งสุดท้ายนี้ เอาลงวันเดียว 4 ฉากเลย

และแน่นอน ตามสไตล์หนังของค่าย GTH ซึ่งผมดูหนังเขาบ่อย (บ่อยจนนึกสร้างหนังภาคต่อได้เองอ่ะ คิดดู - -') หนังเขาจะจบแบบ Feel Good ดังนั้น เพื่อมิให้ผิดคอนเส็ป แฟนฉันภาค 2 ของผมก็จะจบแบบฟีลกู๊ดกะเขาด้วย

ขอขอบคุณทุกท่านที่ตามอ่าน ทนอ่าน มาจนจบเรื่อง
ขอได้รับความขอบคุณจากชอร์บราเดอร์ เอ๊ย จากผมมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

จากคุณ : Younger Pat
เขียนเมื่อ : 25 ม.ค. 55 16:24:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com