Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

= วงกตกุหลาบ = (18) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีวันพุธกลางสัปดาห์ค่ะ

ขอให้มีแรงกายแรงใจ สนุกกับการทำงานนะคะ

คุณ minafiba
^____________^

คุณ รพิชา
มันเป็นอาการของคนที่รัก และหวงในตัวรินไงคะ ถึงจะดูหาเรื่องแต่ก็แฝงไว้ด้วยความน้อยใจ ความอาวรณ์ แต่ด้วยนิสัยจะไปอ้อนก็ไม่ได้แล้ว รินไม่เปิดโอกาส
มาเอาใจช่วยวิชกันนะคะ

คุณ  พร 3 ประการ
ก็ใช่ค่ะ ถึงแม้รินจะไม่รักวี แต่ถ้าแยกผช.คนอื่นออกไปได้ และถ้าเกิดรินทำตามที่ตัวเองบอกได้ ก็เท่ากับว่ารินกลับเข้ามาสู่ชีวิตวีแล้วค่ะ
มันเหมือนว่า วีอยู่ในความคิดของริน ก็อาการคล้าย ๆ ตัวเองอาจจะไม่ได้รับรัก
แต่ถ้าเทียบกัน รินจะไปรักคนอื่น ยอมให้ผช.คนอื่นได้รินไปไม่ได้เด็ดขาดเลยค่ะ นั่นคือความคิดวี

คุณ N_Foxtrot
คนสวยเอาใจช่วยคนสวย ตอนนี้คนสวยอย่างรินอาจต้องเจอกับภาวะกดดันอะไรหลาย ๆ อย่าง ขอบคุณมากค่ะ

คุณ  scottie
รินอาจจะตั้งใจหลอกวิชเรื่องนารถ แต่เรื่องอื่นรินไม่เคยหลอกวิชนะคะ ไม่เคยลากวิชเข้าไปอยู่ในเรื่องงาน ถึงแม้ว่าตอนนี้วิชจะเป็นสส.และบันดาลอะไรให้รินได้ทุกอย่างก็ตาม
นีรนารถเองก็ตรงกับวิช แต่กับรินไม่มีทางค่ะ เดี๋ยวจะมีบทให้นีรนารถได้แสดงความในใจบ้าง haha

คุณ  :::อาราเร่:::
ขอบคุณค่า love

ตอน 17
http://www.pantip.com/cafe/writer/topic/W12525001/W12525001.html

จากคุณ : BabyRed
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 55 11:46:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com