Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จ้าวจตุรทิศ ภาคจัณฑวาตา: ตอนที่ 28 ผู้รอดชีวิต - (ส่วนกลาง) ติดต่อทีมงาน

ตอนที่ 28: ผู้รอดชีวิต (ส่วนแรก)
http://www.pantip.com/cafe/writer/topic/W12627497/W12627497.html

อาทิตย์ที่ผ่านมามีเรื่องหนักๆ มาให้คิดหาคำตอบ อาจทำให้คุยไม่สนุกนะคะ

สุดท้ายต้องขอบคุณ คุณ zoi อีกครั้งค่ะ คุณมา post งานต่อแล้ว เย้!

คุยกันก่อนนะคะ,

คุณ ลูนาติก: เจ้าตัวนี้จะโผล่ๆ หายๆ เป็นพักๆ ค่ะ

คุณ ซาลาสซา: เพราะฉากที่พบกันโพรงใต้ดินนั้น เป็นเพียงแค่สัญชาตญาณโต้ตอบล้วนๆ ค่ะ จึงดูดิบๆ เถื่อนๆ ไปบ้าง

คุณ Phoenixorus: ใช่ค่ะ มาแล้วค่ะ

คุณ zoi: เราเอาเรื่องหนักๆ ไปฝากคุณไว้ รู้สึกผิดกับแฟนๆ นักอ่านของคุณจัง

คุณ septer: ตัวจริงอารมันอาจไม่กวนอย่างที่ท่านคิดก็เป็นได้ แต่กวนมากกว่านั้น (อ้าว!)

คุณ GTW: คราวนี้รับมุขไม่ทันอะ

คุณ Cool_Blue: เย้ นักอ่านเงาเผยตัว มาบ่อยๆ ก็ได้นะคะ ตอนนี้คนเขียนกำลังเก็กซิมยิ่ง (เป็นเรื่องอะไรขอไม่บอกนะคะ)

คุณ ไฟสีฟ้า: คนละคนกับ blue ข้างบนใช่ไหมคะ? แต่ถึงอย่างไรก็ขอบคุณมากค่ะ

คุณ Scottie: เอ๋? มาหลายบรรทัดเลย (เห็นแล้วกลัว ต้องค่อยๆ อ่าน)
กลับมาช่วงเปิดเรื่องแล้วใช่ไหมคะ << เกือบแล้วแต่ยังไม่ถึงเวลาที่บรรจบกัน
พยายามไล่ลำดับเวลา แต่ว่าจำไม่ค่อยได้ << ขอโทษฮับ
พิทยาโดนโทษก็เพราะอารมัน แต่จำไม่ได้ว่าก่อนหรือหลังอารมันไปแข่ง แต่เหตุนี้ ก่อนแข่งแน่ๆ << ใช่ค่ะ เป็นชนวนแรกที่พิทยาไม่ชอบหน้าอารมัน จนผูกใจเจ็บตามไปราวีถึงในทุกๆ ที่ รวมทั้งในปัญจยุทธด้วย แกเป็นเหมือนหัสรังสีภาคแรกที่ไม่รู้จักโตน่ะค่ะ
รามิตออกมาได้เองหรือยังไง  << นั่นสิ เค้าก็อยากรู้ (บ๊ะ!)
เดาทางว่าคาชาข่านต้องดีกว่าที่คิด ฮ่าๆ << อ้าว...ถือหางกันนี่นา

และขอขอบคุณ ผู้ให้ Give นะคะ: คุณ ลูนาติก, คุณ ซาลาสซา, คุณ Phoenixorus, คุณ zoi, คุณ ชัดเจนน้องนาง และ คุณ GTW ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 55 23:12:29

จากคุณ : run saya
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 55 00:11:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com