Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

= วงกตกุหลาบ = (28) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

เช้านี้เหมือนรู้สึกได้ถึงลมเย็น ๆ จะหนาวรึยังน้อ

คุณ รพิชา
จริง ๆ แล้วรินทำเพื่อปกป้องวิชค่ะ ความสะใจเป็นผลพลอยได้ เพียงแต่มันส่งผลกับวีรญาชัดเจนกว่าทางวิช เลยดูเหมือนความสะใจมาก่อน
ที่เดามา อื้มมมมมมมมม ฮ่าฮ่าฮ่า

คุณ เมืองเหนือ
คุณเมืองเหนือมานั่งอยู่ในใจตั้งแต่เมื่อไหร่คะ 555
ประโยคนี้เลยค่ะ ยังกะก๊อปปี้ไปจากสมอง นั่นแหล่ะค่ะ ยอมจากกันทั้งที่มีลมหายใจดีกว่าตายจากกัน รินยอมแลกแบบนั้น

คุณ scottie
ขอบคุณที่แนะนำค่ะ
เรื่องพื้นของริน ไม่ได้เล่าไปทีเดียวหมด วิธีที่คนเขียนใช้คือค่อย ๆ เล่าแทรกไปค่ะ ตั้งใจอยู่แล้วที่จะเล่าต่อไปอีก ^ ^

คุณ  N_Foxtrot
มีคนบอกเหมือนกันค่ะ ว่าอ่านต่อเนื่องแล้วสนุก ด้วยความที่เป็นแนวดราม่าสิ่งหนึ่งมีผลต่อสิ่งหนึ่ง พออ่านยาว ๆ อารมณ์มันส่งต่อ ๆ กัน
ชอบให้คนอ่านเดาจัง อิอิ

คุณ :::อาราเร่:::
ขอบคุณค่ะ love

http://www.pantip.com/cafe/writer/topic/W12716664/W12716664.html
ตอน 27

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่ติดตามและทุก ๆ กิฟท์นะคะ

จากคุณ : BabyRed
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 55 10:43:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com