Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรื่องสั้น ดราม่าอีโรติค "คือรัก (ใคร่) by มิ้ว ณ ชมวิว ติดต่อทีมงาน

ขออภัยแทนทุกท่านที่ผมบังอาจแตกกระทู้แทนคุณมิ้วฯ  ด้วยเห็นว่าเธอคงเพลียจากการใช้สมองปั้นแต่งความ
เป็นไปเป็นมาของตัวละครให้เราได้ตามติดกัน  จึงขออาสาเป็นผู้แตกกระทู้ให้เธอเองนะครับ  

คุณแม่เฒ่าสาวสิบแปด แนะนำว่าคุณมิ้วฯ ควรแตกเอง เพราะชื่อเธอจะได้เจิมกระทู้ใหม่ให้มีคุณค่า
กระผมเลยอาสาติดป้ายชื่อเธอหลังชื่อเรื่องเพื่อการณ์นี้  หวังว่าคงจะอภัยผมนะครับ

ว่าแล้วก็มาติดตามเรื่องมัน ๆ คัน ๆ ที่เห็นกันอยู่ทั่วไปในสังคมบ้านเรา
ดูแล้วคิดว่าเราเหมือนหรือต่าง ต้องปรับ ต้องแก้อะไร อย่างไร เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ตัวและครอบครัวอันเป็นที่รักครับ

(ความตั้งใจเดิมของผู้แต่ง)

จบเรื่องเล่าในห้องศาลาประชาคมให้รู้สึกเหงา ว่างเปล่า

รื้องานเก่าๆ เอามาแบ่งปันกันเสพค่ะ

เรื่องนี้เคยตีพิมพ์ในนิตยสารรายสัปดาห์ฉบับหนึ่ง เมื่อเดือนพฤศจิกายน 2545

นาน 10 ปีแล้วนะคะ (เก่าจริง เก่าจังฮ่าฮ่าฮ่า)

เรื่องสั้น ........ คือรัก (ใคร่)
โดย ...................
เรียบเรียงใหม่โดย มิ้ว ณ ชมวิว

Enjoy the show ค่ะ มิตรรักนักอ่านทุกท่าน

ปล.นามปากกาไม่อยากเปิดเผย และไม่ว่าจะใช้นามใด ก็อิชั้นเจ้าของกระทู้นี่แหละค่ะปั้นแต่งขึ้นมา
มั่นใจกว่าร้อยล้านเปอร์เซ็น แฮ่ แฮ่

จากคุณ : มิ้ว ณ ชมวิว
เขียนเมื่อ : 8 ต.ค. 55 11:45:21

จากคุณ : พี่อ๋อง
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 55 06:47:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com