Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

= วงกตกุหลาบ = (30) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเช้าวันทำงานวันแรกของสัปดาห์ค่ะ

เป็นวันเริ่มต้นเทศกาลกินเจด้วย ขอให้อิ่มบุญ สุขกาย สุขใจทุกท่านนะคะ

คุณ เมืองเหนือ
ขอบคุณมากค่ะสำหรับการติดตาม เข้าสู่ช่วงท้าย หลายอย่างจะมากองรวมกัน
(อันนี้ศัพท์คนเขียนเอง) จะพยายามให้นางเอกเอาตัวรอดให้ได้ค่ะ
ลองลุ้นว่า แต่ละคนจะหาทางออกกับวงกตชีวิตนี้ได้อย่างไร

คุณ  N_Foxtrot
โค้งสุดท้าย ไม่สิ เข้าทางตรงแล้วค่ะ 5555

คุณ รพิชา
เป็นธรรมดาของคนที่เต็มไปด้วยอารมณ์ รัก โกรธ หลง แค้น มองคนอื่นเป็นสาเหตุที่ทำให้ตนเองเป็นแบบนี้ แต่ไม่เคยเห็นตัวเองเลย

คุณ  :::อาราเร่:::
ฉากนี้คนเขียนชอบมากค่ะ สั้น ๆ แต่สะเทือนความรู้สึกมากมาย วิชน่าสงสาร ถึงขนาดต้องมาพึ่งสิ่งนี้ เพราะไม่รู้จะทำยังไงแล้ว สงสารอ่าเนอะ ขี้แง

คุณ  scottie
ยินดีมากค่ะ

ตอน 29
http://www.pantip.com/cafe/writer/topic/W12761430/W12761430.html

จากคุณ : BabyRed
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 08:53:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com