Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

------------ เวียงสนธยา ภาคดวงจิตริษยา ------- บทที่ 4-6 ----- เจ้าสำราญ ----- มีปกมาให้ดูครับ ---- ติดต่อทีมงาน

คุยกันก่อนครับ

นำรูปปกมาให้ดูกันครับ
บก.บอกว่าจะวางขายตั้งแต่วันแรกของงาน ^__^
นับเป็นความแปลกประหลาดที่ดีมากๆ ครับ เพราะปกติ เรื่องของผมกว่าจะวางขายก็ปลายๆ งานแล้ว ด้วยเหตุผลต่างๆ นานา ที่ไม่ใช่ความผิดพลาดของ สนพ.เลย
เรื่องล่าสุด "รัก ณ เชียงคาน" ถึงกับออกไม่ทัน เพราะติดน้ำท่วม

สำหรับเพื่อนๆ ที่จะแวะไปเยี่ยมเยือนส่งข้าวส่งน้ำ ผมจะอยู่ที่บูธ ณ บ้านวรรณกรรม L16 plenary hall  ทุกวันหยุดราชการครับ ตั้งแต่ 10 โมงเช้าไปจนถึงประมาณ 5 โมงเย็น
แต่อาจมีแวบไปเข้าห้องน้ำบ้าง ดูหนังสือบูธอื่นบ้างเป็นบางเวลานะครับ
อ้อ... วันเสาร์ที่ 20 นี้ จะไปถึงช่วงบ่ายๆ ครับ ช่วงเช้าติดธุระนิดหน่อย

^__^

-----------------------------------------------------

ตอบความเห็นครั้งที่แล้วครับ

คุณ ลูนาติก  
สวัสสดีครับ คุณหมอ
เรื่องใหม่ แต่เก่าแล้วครับ แหะ แหะ

คุณ namtanzay  
5555 เค็มปี๋เลย

คุณ mimny  
เป็นปริศนาให้ติดตามครับ
^__^

คุณ Mottanoy  
ครับผม
^__^

คุณ goldensun
ฟ้าผ่าเพื่อสร้างความตื่นเต้นครับ 5555
รุ้งพราย ปริวรรต พุดตาน เกี่ยวข้องกันในอดีตชาติแน่นอนครับ

คุณ nasa nasa  
ลังเลใจอยู่พักใหญ่ๆ ครับ ว่าจะแบ่งเป็นสองภาคดีหรือเปล่า
^__^

คุณ scottie  
มีความลับที่ลึกลับครับ
ฮ่าๆๆๆ

คุณ สามปอยหลวง  
ตอนที่คุยกับพี่นก บก. กับพี่วีรพันธ์ ผู้วาดภาพ ผมยังตื่นเต้นเลยครับ เมื่อทราบถึงแนวปก
เชื่อมือพี่วีรพันธ์ครับว่าต้องออกมาสวย และก็สวยมากจริงๆ
^__^

-------------------------------
นายตั๋ม เจ้าสำราญ
-------------------------------

จากคุณ : คั่วกลิ้ง
เขียนเมื่อ : 16 ต.ค. 55 14:44:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com