Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าจะนำนิราศของท่านสุนทรภู่มาตีพิมพ์เผยแพร่ในงานศพ ต้องติดต่อที่ไหนคะ ติดต่อทีมงาน

ไม่รู้ว่าตั้งกระทู้ถูกห้องหรือเปล่า ถ้าผิดห้องต้องขอโทษด้วยนะคะ

พอดีเรากำลังสนใจอยากนำนิราศของท่านสุทรภู่มาพิมพ์เผยแพร่เพื่อแจกในงานศพน่ะค่ะ เราต้องติดต่อขออนุญาตจากที่ไหน หรือว่าสามารถยกบทประพันธ์ไปพิมพ์ได้เลย แล้วเขียนเครดิตให้ในเล่ม คือเราหาข้อมูลเกี่ยวกับสำนักพิมพ์ที่จัดพิมพ์บทประพันธ์เหล่านี้แล้ว แต่้ไม่เจอค่ะ เลยลองเข้ามาถามในห้องนี้ดู

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข้อมูลค่ะ

แก้ไขเมื่อ 24 ต.ค. 55 11:06:12

จากคุณ : ROONGPOONGLOW
เขียนเมื่อ : 24 ต.ค. 55 11:03:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com