Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Free Ebook ที่กำลังจะปล่อยออกมาให้อ่านกันแบบฟรี ๆ ครับ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ผลงานครับ สำหรับ E-book เล่มใหม่สุด เกี่ยวกับเรื่องของการทำงานที่ชื่อ Work Smart Life Smile ซึ่ง กำลังจะปล่อยให้ดาวโหลดกันแบบฟรี ๆ เร็ว ๆนี้ครับ
ไว้ใกล้วันคลอด จะเข้ามาแจ้งอีกครั้งนะครับตอนนี้ ให้ดูปกกันไปก่อนครับ ^^

จากคุณ : Panda Smile
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 55 00:44:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com