Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

= วงกตกุหลาบ = (32) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีวันอาทิตย์ค่ะ

ช่วงนี้อากาศเปลี่ยน เดี๋ยวร้อนเดี๋ยวเย็น รักษาสุขภาพนะคะ

คุณ  รพิชา
เหตุเพราะเอกก็คาดหวังในตัวรินจนไม่ระแวงอะไรเลย
คิดว่าการที่รินตอบตกลงแต่งงานคือ คงยอมจบเรื่องวุ่นวายแล้ว ไหนจะท่าทางหว่านเสน่ห์อีก เอกเองก็หลงไปเลยค่ะ

คุณ :::อาราเร่:::
เป็นเพราะรินไม่ได้ให้เธอคนนั้นไปทั้งขวดค่ะ แต่อาศัยจังหวะช่วงที่ขอตัวจากเอกมาจองห้องพักฉีดให้ เลยไม่ได้บอกยี่ห้อ
ตรงนี้แค่ทำให้รู้ว่ามีการสลับตัว แต่ขอบคุณมากค่ะที่ทักท้วงมา จะได้เพิ่มในรายละเอียดให้ชัดเจนขึ้น ^ ^

คุณ เมืองเหนือ
สรุปคือ เอกเชื่อไปแล้วล่ะค่ะ 555
ส่วนวันงานจะเกิดอะไรขึ้นก็ติดตามต่อได้เลยค่ะ

คุณ N_Foxtrot
ชอบคุณเดาจังเลยค่ะ (สนุกคนเขียน 555)
มัน...มีเฉลยอยู่ค่ะ อยากให้ติดตาม มีคำตอบว่ารินท้องไหม
มีคำตอบว่า ทำไมต้องอ่อยเอก และทำไมต้องสลับตัว ครบถ้วนค่ะ haha

http://www.pantip.com/cafe/writer/topic/W12816636/W12816636.html
ตอน 31

จากคุณ : BabyRed
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 14:16:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com