Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Review>>ความสุข ความประทับใจ ช่วงต้นหน้าร้อน ที่ The Scenery Resort ขอความกรุณาด้วยครับ

The Scenery Resort ผมมีโอกาสได้ไปพักช่วงวันที่ 5-6 เมษายน 2551 ผมเข้าพักบ้านรูซี่ ประทับใจมากครับ ความอบอุ่นของการบริการของพนักงานที่นี่ ตัวสถานที่ และบรรยากาศภายในของรีสอร์ท การเดินทางไปยังรีสอร์ทแม้จะเหนื่อยแต่เมื่อได้เจอรีสอร์ท ได้เห็นที่พักผมรู้สึกหายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยครับ การที่ผมได้ไปพักกาย พักใจที่นี้ถือว่าเป็นการพักผ่อนที่คุ้มค่ามากครับ ทางรีสอร์ทเองเน้นความเป็นส่วนตัวมาก รอบบริเวณรีสอร์ทโอบล้อมไปด้วยภูเขามองไปทางไหนก็เห็นแต่ต้นไม้ภูเขาเป็นส่วนมากครับ รูปแบบบ้านพักของที่นี่แต่ละหลัง ผมเชื่อครับว่าได้รับการเอาใจใส่และตกแต่งอย่างดีลงตัวในทุกๆมุมก็ว่าได้ ตัววิลล่าแต่ละหลังออกแบบสไตล์เมดิเตอร์เรเนียน ทางรีสอร์ทเน้นบริการให้ที่นี่มีความเป็นส่วนตัวอย่างแท้จริงครับ วันที่ผมมีโอกาสไปพักที่นี่ ผมลืมหัวใจฝากไว้กับที่นี่ รอโอกาสสักครั้งที่จะได้กลับไปนำเอาหัวใจที่ผมลืมทิ้งไว้ คืนจากที่นี่ครับ ที่ The Scenery Resort

เริ่มกันด้วยป้ายเล็กๆของทางรีสอร์ทครับ

จากคุณ : กัปตันลูกชุบ - [ 7 ก.พ. 52 00:59:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom