Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่บินเดี่ยว CoMic ครั้งแรกในชีวิตครับ  

สวัสดีครับ ผมเป็นน้องใหม่ใน เว็บไซต์  Pantip
โดยได้รับคำแนะนำจากพี่ๆ และเพื่อนๆ ใน Phantom Club  "เว็บไซต์ สำหรับคนที่ใช้รถ Phantom"
และ ThaiDphoto "เว็บไซต์ สำหรับคนที่รักการถ่ายภาพ และการท่องเที่ยว"
ให้ผมได้มาลงผลงานที่เว็บไซต์  Pantip แห่งนี้  
เพราะที่นี้มีคนเข้ามามาก และมีหลายอาชีพจะทำให้ผมได้รับคำแนะนำ และประสบการณ์ที่ดี ที่มีมุมมองต่างๆ กันออกไป

ผมขอฝากผลงานของผมไว้ให้ทุกๆ ท่านพิจารณาด้วยนะครับ ดีหรือไม่ดีอย่างไรได้โปรดช่วยชี้แนะผมด้วยครับ ยิ่งดีรับฟังทุกๆ ความคิดเห็นครับผม ขอขอบคุณมากๆ ครับ

ปล.แรงบันดาลใจในการเดินทางแบบบินเดี่ยว จาก พี่โสด : ลูกสาม / Phantom Club
และแรงบันดาลใจในการนำเสนอแบบ Coimc จากคุณ wiratsun / ThaiDphoto

วันอาทิตย์ ที่ 23-11-2551 เวลา 09:00 น.
ออกเดินทางจาก จ.ลพบุรี - อุทัยธานี - นครสวรรค์ - กำแพงเพชร - ตาก

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 52 19:48:22

จากคุณ : kook-design
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 52 12:27:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com