Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มือใหม่หัดรีวิว ชิลๆ @ เกาะช้าง แดนสวรรค์ตะวันออก ~* ติดต่อทีมงาน

หวัดดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ รีวิวนี้เป็นรีวิวแรกในชีวิตของผมที่ลองเขียนดูครับ เพราะว่าผมพึ่งมีโอกาสได้เดินทางไปเที่ยวเกาะช้างเป็นครั้งแรกในชีวิต และประทับใจมากๆกับหลายๆสิ่งที่เกาะช้าง แม้บางคนจะบอกว่าเกาะช้างในวันนี้ไม่ได้เป็นเหมือนในอดีต แต่สำหรับผมไม่ได้วอรี่อะไรถ้าเราเที่ยวแล้วมีความสุขก็น่าจะพอแล้วครับ

การไปเกาะช้างครั้งนี้ผมได้เตรียมการมาก่อนด้วยการศึกษาข้อมูลจากเวบพันทิพห้อง Blue ฯ เรานี่แหละครับ ได้ข้อมูลหลายๆอย่างในหลายมุมมองการเดินทาง รีวิวนี้ผมก็ขอเป็นอีกหนึ่งมุมมองของการท่องเที่ยวเกาะช้างสำหรับเพื่อนๆที่คิดจะไปเที่ยว ได้แวะมาอ่านพอเป็นข้อมูลช่วยเพื่อนๆสักนิดก็ยังดีครับ ^^

จากคุณ : คนหาของป่า
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 54 14:18:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com