Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะแบ็คแพ็คไปเกาะเต่าค่ะ ขอความช่วยเหลือเรื่องการเดินทางไปอ้ะคะ ติดต่อทีมงาน

คือ ก็อย่างที่บอกอ้ะคะ อยากจะแบ๊คแพ๊คไปเกาะเต่า แต่เห็นค่าเดินทางแล้วรู้สึกว่ามันราคาสูงเหมือนกัน กับแพ๊คเกท เหมาๆของรถโดยสาร บ.ต่างๆ ไปกลับ+ค่าเรือ
ราคาประมาณเกือบ2พัน เลยอยากรู้ว่าเดินทาง ทางไหนที่มันถูกกว่านี้แนะนำไม๊คะ
เพราะจะแบ๊คแพ๊คไปเองคนเดียว เลยอยากรู้ว่าถ้าไปรถไฟจะถูกกว่ารึป่าว
หรือมีทางอื่นแนะนำไม๊คะ เรามองไปถึงพวกรถตู้ตามสายใต้หรืออนุเสาวรีย์ ที่มีบริการไปจังหวัดต่างๆจะมีไปไม๊ ราคาประมาณเท่าไหร่ ไม่ค่อยซีเรียสเรื่องความลำบากในการเดินทางเท่าไหร่ พอจะมีใครทราบไม๊คะ หรือว่าถ้าไปรถทัวรืกับสายใต้ไปที่ชุมพรมันเท่าไหร่ แล้วต้องต่อรถอะไรยังไงอ้ะคะ อยากจะเซฟค่าใช้จ่ายสักนิด เผื่อจะอยุ่ได้นานอีกหน่อย ถ้ายังไงรบกวนผู้รู้ทีนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : AtoM Street
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 54 06:27:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com