Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]บันทึกความสำเร็จ ฝันไกล...ไปถึง คนเดียวเที่ยวจีน backpack จิ่วจ้ายโกว (ตอน2 จบจ้า){แตกประเด็นจาก E12840204} ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ได้โพส จิ่วจ้ายโกววันแรก สถานที่ไปคือ ฝั้งซ้าย และขาตัววายไปแล้ว

คราวนี้ผมจะเข้าจิ่วอีกวัน ซึ่งจริงๆวันนี้แพลนไว้จะไปหวงหลง ซื้อตั๋วไว้แล้วด้วย 45หยวน แต่ต้องเปลี่ยนที่พักเลย ต้องเสียเวลาหาที่พักใหม่ ก็เลยเข้าจิ่วอีกวันนะครับ

ตามเที่ยวกันต่อได้เลย เพราะวันนี้ได้เที่ยวฝั่งขวาแล้ว  แต่ก็มีสิ่งที่ไม่คาดฝันเกิดขึ้นอีกจนได้ ตามไปนะครับ

เนี่ยครับ หน้าตาที่พักใหม่ผม

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 55 15:10:50

จากคุณ : นายไม้ไผ่
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 55 15:09:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com