CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

Flight Report Cathay Pacific Airways' C-Class KIX-HKG-BKK เรื่องเก่าเอามาเล่าใหม่ ภาค 4

'หวัดดีครับทุกท่าน
    มาพบกันท้ายสุดกับการเดินทางช่วงปลายเมษาปีที่ผ่านมากับคาเธ่ย์แปซิฟิคครับ
    เป็นตั๋วอวอร์ดจากเอเชียไมล์เที่ยวเดียวไปเมืองไทยแวะพักเที่ยวที่ฮ่องกง(อีกเหมือนเคยครับ อิ อิ)
    เรื่อยๆไปกับการบริการที่ผมคุ้นเคยของคาเธ่ย์
    ขาไปฮ่องกงเป็นที่นั่งรุ่นใหม่บน 744
    ขาออกจากฮ่องกงต่อไปกรุงเทพฯเป็นที่นั่งรุ่นเก่าบน 772 ครับ
    มีรูปภาพไม่เยอะเท่าไหร่ครับ
    คิดซะว่าเป็นการติดตามชมบรรยากาศการเดินทางละกันครับ

Welcome Aboard !

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ค. 48 14:29:57

จากคุณ : WONDERFUL_DAY - [ 9 ก.ค. 48 13:35:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป