CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Martial Art-Fighting-Fighter..."I love you"..!

...แหม...เมื่อดึกพี่ป๊อปท่านนำภาพยนตร์รำลึกอดีต
    มาลงเกี๋ยวกับปรมาจารย์ลุง "บรู๊ซลี"

เราก้อใจหายวูบวาบ เอ๊ะ..!
    ไมท่านโพสต์โทนเดียวกะภาพที่เราเตรียม
    กะจะลงไว้นะ อืมห์...
    (น่าเป็นกิ๊กกันนะเฮีย)ฮ่าฮ่าฮ่า...

ชุดที่จะลงต่อไปนี้ เป็นกิจกรรมสามัญประจำบ้านเช้า-เย็น
    ของพวกผมครับ แต่หากไม่มีไรหวือหวา ก็เกรงจะเบื่อกัน
    เหมือนดูมวยเซ็งๆ ที่ก็เห็นกันออกบ่อยตามทีวีอ่ะนะ

งั้นผมเลยเสนอออกมาแปลกๆ หน่อย
    อย่าคิดมากนะครับ ดูเพลินๆ

อ่าห์ วันนี้ได้รับหลังไมค์ถามแบบอึ้งแต่เช้า
    แต่เพิ่งเปิดอ่านเมื่อดึกที่ผ่านมาอ่ะ โอวววว..!

งั้นก็ ขอร้องล่ะ.........อย่าใช้ปากในทางทำลายกันเลยนะ
    ผมก็อยู่ส่วนผม ชีวิตผม เรื่องส่วนตัวครอบครัวผม
    เอาเป็นว่า ใครก็ตามที่ผมเชื่อใจ ผมเคารพก็แล้วกันครับ
    และความเชื่อใจนี้ของผมไม่สูญสิ้นครับ...
    และตอนนี้ผมก็ไม่เครียดอะไร สบายๆ ครับ
    ไว้ใจได้ ผมไม่อธิบายก็แล้วกันนะครับท่าน
    จะพูดอะไรกันยังไง ก็ไม่ต้องห่วงผมนะครับ
    ผมจะใจเย็นอดกลั้นครับ เดี๋ยวจะหาว่าผมขี้ใจน้อยอีก
    และผมก็ไม่คิดจะเล่นลามกะครอบครัวใครด้วย
    ด้วยความเคารพครับ...ไม่เคยเสียใจไม่รู้สึกคนเรา
    เฮ้อออ...ยังไม่ทันรู้จักเราดีด้วยซ้ำ ตัดสินกันง่ายจังนู๋...

...ครับนี่เป็นครอบครัวผมที่นำมาเสนอหน้ากันอยู่ออกบ่อย
    โดยที่ผมไม่ต้องกลัวอะไรทั้งสิ้น เรื่องส่วนตัวจริงๆ
    ที่จะลงต่อไปนี้ ที่ลงเพราะผมเคารพเชื่อถือเชื่อใจ
    และวางใจทุกท่านนะครับ...คงไม่มีใครนำไปแบล๊คเมล์
    หรอกนะฮ่าฮ่าฮ่า

สรรเสริญท่านอื่นเนืองนิจท่านว่า"เหมือนยกยอตนเอง"
    นินทา-ป้ายสีผู้อื่นท่านว่า"ฆ่าตัวเอง" ครับ...ฮ่าฮ่าฮ่า

คงไม่ต้องมีใครถามผมนะครับ สนุกกันต่อเลยครับ...

ผมเชื่อมาตลอดครับว่าเว็บคือสื่อที่...
    แชร์ภาพเรื่องราว-คนในครอบครัว-เพื่อนๆ...ฯลฯ
    ไม่ใช่สิ่งที่น่ากลัวเลยยยยยครับ...
    เพียงแต่ว่า...โปรดให้เกียรติกันบ้างก็เท่านั้นเอง
    นึกถึงตัวเองสิ แล้วจะรู้...ผมสบายดีนะครับ
    .........................ไม่ต้องห่วง.........................

มาสนุกส่งความสุขกันต่อดีกว่าครับ
                            ผมให้เกียรติทุกท่านเสมอมา
                        ความเคารพและเกียรติแห่งนี้
                         มอบแด่...ครอบครัวผมครับ

จากคุณ : <๙ยันต์เกราะเพชร๙> - [ 14 ก.พ. 49 05:23:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป