CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เครื่อง plam สามารถใช้เป็น remote olympus ได้

ไม่รู้มีใครเคย post หรือยัง
    พอดีผมมีเครื่อง palm อยู่ มีโปรแกรม remote ชื่อ naviiremote อยู่ ผมว่ามันน่าจะใช้กับกล้อง oly ได้ เลยลองไป download ตัว อินฟาเรท code เพิ่ม ปรากฎว่ามี code remote oly อยู่ ผมก็เลยลองติดตั้งเข้าเครื่อง palm ของผม ลองใช้ดู สามารถใช้งานกับ E-300 ของผมได้ สบายไม่ต้องซื้อ remote เพิ่ม
    ใครสนใจลองไป download ที่ www.palmgear.com หรือหาข้อมูลเพิ่มเติมที่ www.mrpalm.com
    เครื่อง ppc กับ smart phone ก็น่าจะใช้ได้นะครับ

จากคุณ : t_bhakawat007 - [ 7 พ.ค. 49 00:42:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป