Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เล่าสู่กันฟัง ... ประวัติศาสตร์ ห้องย่อย โอลิมปัส

ช่วงนี้งานยุ่ง

ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน กระทู้นัก

เอาว่าเรื่องต่างๆที่เกิดขึ้น

ถ้าคิดว่าใหญ่ ก็ใหญ่

คิดว่าเล็ก ก็เล็ก

ใจจริง ผมว่าไม่เห็นมีอะไร

สำหรับ เรื่อง ที่เกิดในช่วงนี้

ผมขอบอกสั้นๆ นะครับ

ขอบคุณ ผู้ดูแลกล่องดำ ที่ผ่านมาในอดีต ทุกท่าน

ซาบซึ้งใจ กับผู้ดูแล ชุดใหม่

ดีใจกับมิตรภาพ ของชนกลุ่มนี้

...

เมื่อมีสถานการณ์    ก็จะมีวีรบุรุษ (สตรี) เสมอ

เรื่อง อื่นๆ   ไม่เห็นมีอะไรนะ

อีกไม่นานก็เช้าแล้ว

หนักนิดเบาหน่อย

ให้อภัยกัน และ มองโลก ในด้านบวก เถอะ ครับ

เล่าความหลัง ให้ฟังกันดีกว่านะครับ

(คง แก่แล้ว กระมัง )

v
    v

จากคุณ : lexusman - [ 19 มี.ค. 51 23:22:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom