ความคิดเห็นที่ 20
อ่ะ.. ขอบคุณครับ - คุณ Exacerbation - อ๊ะ ชื่อนี้นี่ .... อืมม แจ่มครับ - คุณ yutei - อ่ะขอบคุณครับ ... ถ้ามีอะไรให้ช่วยก็บอกนะครับ ถ้าเทคนิค Photoshop ที่ไม่ Advance น่ะพอทำได้ครับ (แต่เทคนิคการถ่ายนี่ ... มือใหม่ขอบายดีกว่า อิอิอิ) - คุณตี๋265 - ขอบคุณครับ ... นานๆทีผมก็เพิ่งได้เขียนอะไรมีประโยชน์มั่ง อิอิ - คุณ Mixz - อ๊ะ ไม่รู้เลยจริงๆนะนี่ว่า ACDsee แก้ได้ เหอๆ ผมใช้ ACDsee version เก่าอ่ะครับ เปิด RAW ตัวเองยังไม่ได้เลย - คุณ Elf, คุณ Key, คุณอนันต์, คุณสันต์, คุณ kannar, คุณ Nainame - ขอบคุณคร้าบ - พี่ Baz - เอ่อจริงๆมันมีหลายรูป่ะ แต่เป็นตอน ถ่ายคนแล้วไม่ทันมองฟ้า ฟ้าเอียง 555 จะเอารูปคนมาโพสต์ก็กระไรอยู่ เลยนั่งหารูปวิวดีกว่า
จากคุณ :
pandaboy (hoshi)
- [
วันเนา (14) 14:45:40
]
|
|
|