Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

TERMINAL 21 ที่ใครๆก็ไปเดินกัน ติดต่อทีมงาน

หลบลี้หนีน้ำกันพักใหญ่  อ่อนเพลียละเหี่ยใจตามๆกัน เดินทางก็ลำบากเลยไม่ได้ไปถ่ายรูปที่ไหนเท่าไร ได้ยินมาว่ามีห้างๆนึงให้ถ่ายรูปได้แถมสวยด้วย อย่ากระนั้นเลยว่าแล้วก็ไปดูให้เห็นกับตากันเลยดีกว่าครับ

การเดินทางทางอื่นผมไม่รู้ครับ ^__^ แต่ถ้า BTS ก็ลงสถานีอโศกเลยครับ พอลงมาถึง อะอะ งงอะดิ จะต้องออกทางไหนประตูไหน ซ้ายก็ออกได้ครับ ขวาก็ออกได้ ถ้าหันหน้าไปทางสยามห้างก็อยู่ทางขวามือครับ ถ้าหันหน้าไปทางแบริ่ง ห้างก็อยู่ซ้ายมือ อะอะยัง งง ถ้างงนักก็ถามเค้าเถ๊อะ 5555

สถานีต่อไป TERMINAL 21 ไปกันเลยครับ ^__^

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 54 11:59:24

จากคุณ : สุดท้ายก็ต้องจากลา
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 54 11:26:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com