CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆครับ..กล่องดำ+โลโก้.ก็มีแล้ว..แนะนำตัวซะด้วยกันเลยนะครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆสมาชิก....ไหนๆกล่องดำและโลโก้เราก็มาแล้ว  ผมว่าน่าจะถึงเวลาที่จะแนะนำตัวกันหน่อยเพื่อเพิ่มความกระชับมิตรให้แน่นแฟ้นยิ่งขึ้น...หลายทริปที่เราได้ไปกัน...บางท่านก็รู้จักกันวันนั้น..บางท่านก็กลับไปโดยไม่ได้ทราบชื่อเสียงเรียงนามกันเลยครับ...วันนี้ผมว่าเราน่าจะมาทำความรู้จักกันและแบ่งปันมิตรภาพกันในห้อง " นิกร " อันอุ่นของเราด้วยกันนะครับ

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 48 22:16:24

จากคุณ : ยางแตก - [ 3 พ.ย. 48 20:59:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป