CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+•+•+•+•+•+ [ ป๊อตเตด 4 นางแบบสาวสักเล็กน้อยค่ะ ] +•+•+•+•+•+

สวัสดีจ้า  haha .....

สวนรถไฟอีกแระ  เหอเหอ  เอาให้เบื่อกันไปข้างนึงเรยจ้าสวนนี่อ่ะ
    บ่ายๆ ที่มีฝนพรำของวันศุกร์  เรา (คือข้าพเจ้า-นางงามจักรวาล และน้าโอ๋)
    ได้ไปถ่ายภาพชุดนี้เพื่อให้น้องๆ ทั้ง 4 คนนี้เอาภาพไปดูเล่นค่ะ

ซ้อมมือก่อนไปถ่ายทานตะวัน  เพราะเขาว่าผู้หญิงเหมือนดอกไม้
    ดังนั้นถ่ายน้อง 4 คนนี้ ก็เหมือนกะได้ถ่ายทานตะวัน 4 ดอก

เอ๊ะ เกี่ยวกันไหมเนี่ยะ  หยอกเย้า  อิอิ

ดอกไม้
    ____________________________________________________________________________________

จากคุณ : กำปงพิราเทวี - [ 19 พ.ย. 48 23:41:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป